MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 2! mwezi o2 2022~

KATI YA

Chuo cha UfJndi Stadi (na Huduma) cha p AP DB A 70 )

rEANDA ambacho kifaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;
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(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUV\'(A Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
C HNIN/ A .

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa'ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya CHUNYS

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
A eudE0EB porlow BLogp kuf6H Up-u/ Ku NNooftTB KoPLD
< KB FIKs KARAKANA 2oTE NNEF WA (Al 71L& PR,

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganto

wa vifaa'vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;»
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HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI o | 45
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania "b_/ 5 QSJ @,rgk'_ Fundi
atafanya kazi ya Z//~1ALr2.( ]|  kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

/ (fyBaada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe mwezi _202¢

au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa

| tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

| kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku | U toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: - ;
KaleNEp N emPigr 3N

(a)Kujenga’ na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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